* * Chào mừng các bạn đến với diễn đàn lớp 12a 2 ** welcome to my forum! *

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
babyboy
mavuong4rum
mavuong4rum
babyboy

Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! _
Bài gửiTiêu đề: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 7:47 am

Khi người ấy không yêu bạn, đừng bao giờ gọi điện thoại cho người ấy nữa. Xin bạn đừng chờ đợi, đừng bao giờ lừa dối chính mình.

Khi người ấy không yêu bạn, xin bạn ở trước mặt người ấy đừng bao giờ rơi nước mắt, khi đau ốm đừng bao giờ nói cho người ấy nghe. Chỉ là cần phải nhớ, chỉ có người yêu mình, mới thực sự có thể tiếc thương cho bạn. Mà không phải là sự đồng tình một cách thờ ơ, thương hại.

Khi người ấy không yêu bạn, tình yêu của bạn trở thành trách nhiệm của người ấy. Xin bạn đừng bao giờ tính toán rằng mình sẽ được gì, đừng bao giờ hy vọng có bất kỳ sự báo đáp nào.

Đang yêu người không yêu mình, thì bản thân không thể có báo đáp. Đừng so đo đúng hay sai. Như thế sẽ vui vẻ. Cần phải nhớ, tình yêu giữa bạn và người ấy là đơn phương, bạn có lòng, nhưng người ấy vô tâm. Cho nên cũng không thể trách người ấy. Là vì có lẽ ấy cũng muốn làm điều đó tốt hơn một chút, không cần phải hờ hững với bạn như thế kia. Chỉ là yêu một người, đối tốt với một người. Vốn dĩ chính là một thứ bản năng. Xin lỗi, người ấy không có thứ bản năng đó.

Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! Images?q=tbn:ANd9GcQPrSq_CtF0IQy-sYKBOfyg_Hg6RjcudxfM3dcEFJyLMQuogKQg

Khi người ấy không yêu bạn, mong bạn đừng mất đi sự tự tin của bản thân. Bởi vì yêu một người, không phải người ấy giỏi giang, mà đó chỉ là một thứ cảm giác. Người ấy khiến bạn có cảm giác đó, vì bạn yêu người ấy. Giống như vậy, người ấy không yêu bạn, cũng không phải là do bạn không giỏi giang. Giỏi giang, không phải là lý do để yêu.

Khi người ấy không yêu bạn, nhất định cần phải cầu chúc cho người ấy được hạnh phúc. Có yêu rồi không nên có hận. Cũng đừng cảm thấy bất bình. Ra đi. Người ấy mất đi một người yêu người ấy, còn bạn mất đi một người không yêu mình, nhưng thứ đạt được là một cuộc sống mới, một cơ hội yêu mới.

Xin bạn đừng nghĩ đến "vĩnh viễn". Yêu không có vĩnh viễn, nay bạn yêu người ấy sâu đậm, nhưng sẽ có một ngày bạn không còn yêu người ấy nữa.

Khi người ấy không yêu bạn nữa, xin bạn hãy thở thật sâu, trên đường đời, trải đầy những nụ hoa yêu, luôn có một nụ hoa nào đó thuộc về bạn, đó không phải là an ủi. Mà là, đời này kiếp này sớm đã an bài như thế rồi.

Được sửa bởi babyboy ngày Mon Jul 18, 2011 10:55 pm; sửa lần 1.
https://12a2.forum-canada.com
saoxanh
quycap1
quycap1

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Mar 15, 2011 6:53 pm

nói thì hay nhưng mấy ai làm dc.
khi người ta ko yêu mình minh phải cố gắng hết sức làm tất cả những gì mình có thể để chứng minh cho người ta biết dc mình yêu người ấy thật lòng, kể cả đó là sự im lặng.
nhưng khi mình đã ko còn đủ sức để tiếp tục vả quá mệt mỏi thì mình nên bỏ đi và tập quên đi tình yêu đó chứ nếu cứ tiếp tục trong sự mệt mỏi thỉ đó ko là yêu mà đang muốn chứng tỏ cho người khác thấy mình ko thua, như vậy chỉ là sự háo thắng, muốn chiếm đoạt chứ ko phải tình yêu.
hãy biết buông xuôi đúng lúc thì bạn sẽ tìm dc tình yêu thực sự dành cho mình
babyboy
mavuong4rum
mavuong4rum
babyboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Mar 19, 2011 5:03 am

thì bài viết này có ý như vậy mừ....Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! 415180
01677108815
quycap1
quycap1

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Mar 19, 2011 3:42 pm

hợp tâm trạng của người viết!!!!!!!!!!!!!!!!!1 cười bể bụng cười bể bụng cười bể bụng cười bể bụng cười bể bụng
01677108815
quycap1
quycap1

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Mar 19, 2011 3:47 pm

saoxanh đã viết:
nói thì hay nhưng mấy ai làm dc.
khi người ta ko yêu mình minh phải cố gắng hết sức làm tất cả những gì mình có thể để chứng minh cho người ta biết dc mình yêu người ấy thật lòng, kể cả đó là sự im lặng.
nhưng khi mình đã ko còn đủ sức để tiếp tục vả quá mệt mỏi thì mình nên bỏ đi và tập quên đi tình yêu đó chứ nếu cứ tiếp tục trong sự mệt mỏi thỉ đó ko là yêu mà đang muốn chứng tỏ cho người khác thấy mình ko thua, như vậy chỉ là sự háo thắng, muốn chiếm đoạt chứ ko phải tình yêu.
hãy biết buông xuôi đúng lúc thì bạn sẽ tìm dc tình yêu thực sự dành cho mình

đi tư vấn tình yêu cho bọn trẻ bây giờ đi tú
saoxanh
quycap1
quycap1

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Mar 20, 2011 11:04 am

dung qua de cao t nhu zay chu
crazylove_1710
quycap1
quycap1

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Mar 20, 2011 2:38 pm

đề nghị chủ thớt xóa ngay topic này, ko nên đăng những bài viết có tinh thần tiêu cực như vậy.
saoxanh
quycap1
quycap1

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Mar 21, 2011 3:23 pm

ê! hok dc người khác khen nên ghen tị hả bé bự! đừng như zậy đó là tật xấu đó! bò đi bỏ đi!!!!! Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! 835500
babyboy
mavuong4rum
mavuong4rum
babyboy

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Mar 22, 2011 8:34 am

Tiêu cực gì.... sự thật là vậy !!!!!!!!!!!
daicasaudoi_bum
quycap2
quycap2
daicasaudoi_bum

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Mar 26, 2011 8:43 am

bởi vì những thứ gọi là tình cảm chỉ tồn tại trong sách vở hay thơ ca thôi thực tế là người ta chỉ tưởng tượng ra nó chứ nó ko tồn tại thực, vì thế ko nên làm giới trẻ hoang mang rằng trên đời nay lại có thứ tốt đẹp thế
ghostnight_00
mavuong4rum
mavuong4rum
ghostnight_00

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Mar 30, 2011 9:10 pm

thang nay ky hen!! sao lai ko co thu tinh cam tot dep do!

admin dang so huu no day ne! member nao rui cung co thui! cu theo sau ma hoc hoi di!!!

cười bể bụng Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! 3275855642
saoxanh
quycap1
quycap1

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 8:05 pm

chuc mung vi da tim duoc tinh cam tot nhu the nhe!!!!!!!
ghostnight_00
mavuong4rum
mavuong4rum
ghostnight_00

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Mar 31, 2011 9:14 pm

ta đã chở nại và nợi hại hơn xưa!!!
daicasaudoi_bum
quycap2
quycap2
daicasaudoi_bum

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Apr 02, 2011 9:11 pm

ôi chài chài chài
saoxanh
quycap1
quycap1

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Apr 04, 2011 3:16 pm

de nghi thang khanh thay cai hinh khac di da u na u nan roi ma con de cai hinh khuyen khich an uong zay do thi thoi chu! mat hinh tuong qua!
daicasaudoi_bum
quycap2
quycap2
daicasaudoi_bum

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Apr 05, 2011 7:43 am

ta ko đổi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!   Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitime

Khi người ấy không yêu bạn !!!!!!!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang